vBulletin (and Photopost) to Drupal (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Database type
fil: Uri ng database

en: Table prefix
fil: Unlapi ng talahanayan

en: Database username
fil: Bansag ng database

en: Database password
fil: Hudyat ng database

en: Database name
fil: Pangalan ng database

en: Database host
fil: Host ng database

en: Database port
fil: Port ng database

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
fil: Ang mga pagpipiliang ito ay kinakailangan lamang sa iilan lang na mga sityo. Kung hindi ka sigurado kung ano ang dapat mong ipasok dito, iwanan ang mga pamantayang pagtatakda, o di kaya'y tanungin mo ang tagapagtustos ng iyong hosting.

en: Database port must be a number.
fil: Numero dapat ang port ng database.
