vBulletin (and Photopost) to Drupal (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Attachment
cy: Atodiad

en: Database type
cy: Math o Gronfa Ddata

en: Details
cy: Manylion

en: Table prefix
cy: Tabl rhagddodi

en: Database username
cy: Enw defnyddiwr y Gronfa Ddata

en: Database password
cy: Cyfrifnair y Gronfa Ddata

en: Database name
cy: Enw'r Gronfa Ddata

en: Database host
cy: Gwesteiwr y Gronfa Ddata

en: Database port
cy: Porth y Gronfa Ddata

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
cy: Mae'r deiwisadau hyn ddim ond ei angen ar gyfer rhai safleoedd. Os nad ydych yn sicr beth i'w roi yma, gadewch y gosodiadau gwreiddiol neu gwiriwch gyda'ch darparwr gwesteio.

en: Database port must be a number.
cy: Mae'n rhaid i borth y gronfa ddata fod yn rif.
