vBulletin (and Photopost) to Drupal (7.x-1.1) - en to gu translation catalogue (13 entries)

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Database type
gu: સંગ્રહ સ્થાન નો પ્રકાર

en: Details
gu: વિગતો

en: Table prefix
gu: સારણી પૂર્વાગ

en: Database username
gu: સંગ્રહ સ્થાન ઉપભોક્તા

en: Database password
gu: સંગ્રહ સ્થાન ગુપ્ત શબ્દ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Database host
gu: સંગ્રહ સ્થાન યજમાન

en: Database port
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
gu: આ વિકલ્પો થોડી સાઈટ્સ માટે જ જરૂરી છે. અહિં શું માહિતી આપવી એ વિશે જો તમને ખાતરી ન હોય તો તમે સર્વ સામાન્ય ગોઠવણો રાખો અથવા તમારા હોસ્ટિંગ સેવા પ્રદાતા ને પૂછો.

en: Database port must be a number.
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ એ પૂર્ણાંક સંખ્યા હોવી જોઈએ
