Vegas Background jQuery Plugin (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Images
ta: படங்கள்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: None
ta: இல்லை

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்
