Velocity Core (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Tags
vi: Thẻ

en: Image
vi: Ảnh

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Features
vi: Tính năng

en: Create a new form or questionnaire accessible to users. Submission results and statistics are recorded and accessible to privileged users.
vi: Tạo form câu hỏi hoặc liên hệ. Kết quả gửi lên từ form này cùng các thông tin thống kê sẽ được báo cáo cho người quản lý form.

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.
