Velocity Core (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Image
ta: படம்

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்
