Version Control API (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: User
ta: பயனாளர்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: !time ago
ta: !time முன்னால்
