Version Control API (7.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Action
vi: Thao tác

en: Tag
vi: Thẻ

en: File path
vi: Đường dẫn tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Message
vi: Thông điệp

en: mail
vi: thư

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Added
vi: Đã thêm

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: General
vi: Tổng quát

en: !time ago
vi: !time trước

en: Other
vi: Khác

en: Select a view
vi: Chọn một view

en: Operation
vi: Thao tác

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: special
vi: đặc biệt

en: Short
vi: Ngắn

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Branch
vi: Tạo nhánh

en: Removed
vi: Đã gỡ bỏ

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Tag name
vi: Tên thẻ

en: Break lock
vi: Bỏ khóa
