Version Control API (7.x-1.0-rc2) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: mail
ml: കത്ത്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം
