Vertical Tabs Config (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: weight
ta: எடை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Hide
ta: மறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Author information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்
