Vertical Tabs Config (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: weight
fil: bigat

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna
