vertical_timeline (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Body field
ta: உள்ளடக்க துறை

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது
