Verticrawl Search Engine (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Search
cy: Chwilio

en: Advanced search
cy: Chwiliad uwch

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Please enter some keywords.
cy: Rhowch eiriau allweddol i mewn.

en: Screenshot
cy: Siot Sgrin
