Video (7.x-2.6) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: edit
vi: sửa

en: Export
vi: Xuất

en: Terms and Conditions
vi: Điều khoản sử dụng

en: Preset Name
vi: Tên bộ thiết lập

en: Players
vi: Trình phát

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: Media
vi: Phương tiện

en: General
vi: Tổng quát

en: Cron settings
vi: Các thiết lập Cron

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Rules
vi: Quy tắc

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Not supported
vi: Không được hỗ trợ

en: Add preset
vi: Thêm bộ thiết lập

en: export
vi: xuất ra

en: no preview
vi: không có hình xem thử

en: Warning: Give to trusted roles only; this permission has security implications.
vi: Cảnh báo: Chỉ cấp quyền này cho các vai trò đáng tin; quyền này ảnh hưởng lớn tới sự bảo mật của hệ thống.

en: Default: %value
vi: Mặc định: %value

en: Add a brief description to your preset name.
vi: Mô tả ngắn gọn về tên của bộ thiết lập.

en: Import preset
vi: Nhập bộ thiết lập

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Nothing
vi: Không có gì

en: unknown error
vi: lỗi không rõ
