Video.js (HTML5 Video Player) (7.x-3.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: None
vi: Không có

en: default
vi: mặc định

en: - None -
vi: - Không -

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)
