VideoWhisper Webcam Plugins (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: Private
vi: Riêng tư

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Public
vi: Công cộng

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Action
vi: Thao tác

en: Cost
vi: Trị giá

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: register
vi: đăng ký

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Message
vi: Thông điệp

en: Name
vi: Tên

en: Access
vi: Truy cập

en: ID
vi: Mã

en: n/a
vi: không có

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Processor
vi: Bộ xử lý

en: Price
vi: Giá

en: Amount
vi: Số lượng

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Cleanup
vi: Làm sạch

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Source
vi: Nguồn

en: unlimited
vi: không giới hạn

en: Session
vi: Phiên làm việc

en: Permissions
vi: Quyền

en: Welcome message
vi: Thông điệp chào mừng

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Columns
vi: Các cột

en: Free
vi: Rảnh

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: Moderator
vi: Người điều hành:

en: Only
vi: Chỉ

en: click here
vi: nhấn vào đây

en: Invalid
vi: Không hợp lệ

en: User list
vi: Danh sách người dùng

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Room
vi: Phòng

en: Invalid entry
vi: Mục nhập không hợp lệ
