VideoWhisper Webcam Plugins (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Transactions
ml: ഇടപാടുകൾ

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Cost
ml: ചെലവ്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Name
ml: പേര്

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ
