Views Custom Table (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Views
cy: Gwelediadau

en: View
cy: Gweld

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Custom
cy: Addasu

en: %time ago
cy: %time yn ôl

en: Month
cy: Mis

en: Day
cy: Dyddiad

en: Hour
cy: Awr

en: Minute
cy: Munud

en: Second
cy: Eiliad

en: Granularity
cy: Gronynnedd

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: Time ago
cy: Amser yn ôl

en: Custom date format
cy: Addasu fformat dyddiad

en: Value type
cy: Math o werth

en: A date in any machine readable format. CCYY-MM-DD HH:MM:SS is preferred.
cy: Dyddiad mewn unrhyw fformat sy'n ddarllenadwy i beiriant. CCYY-MM-DD HH:MM:SS sy'n cael ei ddewis fel arfer.

en: Invalid date format.
cy: Fformat dyddiad annilys.

en: The granularity is the smallest unit to use when determining whether two dates are the same; for example, if the granularity is "Year" then all dates in 1999, regardless of when they fall in 1999, will be considered the same date.
cy: Y gronnyn yw'r uned leiaf i'w ddefnyddio pan yn ceisio darganfod os yw dau ddyddiad yr un fath; er enghraifft, os yw'r gronnyn yn "Flwyddyn" yna ystyrir yr holl dyddiadau yn 1999, waeth pryd maent yn disgyn yn 1999, i fod yr un dyddiad.
