Views Custom Table (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Year
vi: Năm

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: %time ago
vi: cách đây %time

en: Month
vi: Tháng

en: Day
vi: Ngày

en: Hour
vi: Giờ

en: Minute
vi: Phút

en: Second
vi: Giây

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Relations
vi: Quan hệ

en: Custom date format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: Value type
vi: Kiểu giá trị

en: A date in any machine readable format. CCYY-MM-DD HH:MM:SS is preferred.
vi: Ngày ở bất kỳ định dạng máy có thể đọc nào. Thường dùng CCYY-MM-DD HH:MM:SS.

en: Invalid date format.
vi: Định dạng ngày không hợp lệ

en: Return to list
vi: Quay lại danh sách

en: Created By
vi: Người tạo
