Views (7.x-3.10) - en to cy translation catalogue (87 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Replies
cy: Atebion

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Comments
cy: Sylwadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Block title
cy: Pennawd bloc

en: view
cy: gweld

en: Reset
cy: Ailosod

en: - None -
cy: - Dim -

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: Description field
cy: Maes disgrifiad

en: Field
cy: Maes

en: Default
cy: Diofyn

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Path
cy: Llwybr

en: Display
cy: Dangos

en: Menu
cy: Dewislen

en: Attachment
cy: Atodiad

en: Continue
cy: Parhau

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Node
cy: Nod

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: All
cy: I gyd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Display links
cy: Dangos dolenni

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Fields
cy: Meysydd

en: Is less than
cy: Mae'n llai na

en: Is less than or equal to
cy: Yn llai nag neu yn hafal i

en: Is equal to
cy: Yn gyfartal i

en: Is greater than or equal to
cy: Mae'n fwy nag neu'n hafal i

en: Is greater than
cy: Mae'n fwy nag

en: Is not equal to
cy: Nid yw'n hafal i

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: Recent posts
cy: Cofnodion diweddar

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Ascending
cy: Esgynnol

en: Descending
cy: Disgynnol

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Recent comments
cy: Sylwadau diweddar

en: fields
cy: meysydd

en: Tracker
cy: Traciwr

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: views
cy: golygfeydd

en: Storage
cy: Storfa

en: Apply
cy: Ceisio

en: Image gallery
cy: Galeri delwedd

en: Items to display
cy: Eitemau i ddangos

en: Offset
cy: Ongli

en: Ordered list
cy: Rhestr mewn trefn

en: Unordered list
cy: Rhestr ddim mewn trefn

en: sort by @s
cy: dosbarthu drwy @s

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Title only
cy: Pennawd yn unig

en: The date the node was last updated.
cy: Dyddiad y ddiweddarwyd y nod ddiwethaf.

en: Display type
cy: Dangos math

en: Front page feed
cy: Tudalen porth blaen

en: The node ID of the node.
cy: ID nod o'r nod.

en: Simple separator
cy: Gwahanydd syml

en: Broken
cy: Wedi torri

en: View name
cy: Gweld enw

en: The view has been deleted.
cy: Mae'r gwelediad yma wedi ei ddileu.

en: User posted or commented
cy: Cofnod neu sylw a roddodd y defnyddiwr

en: Views today
cy: Gwelediadau heddiw

en: Current user's language
cy: Iaith y defnyddiwr ar hyn o bryd

en: Default site language
cy: Rhagosod iaith y safle

en: No language
cy: Dim iaith

en: No vocabulary
cy: Dim geirfa

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Popular content
cy: Cynnwys poblogaidd
