Views (7.x-3.10) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: view
ta: நோக்குக

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்

en: Recent posts
ta: தற்போதைய அஞ்சல்கள்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசைப்படுத்துக
