Views (for Drupal 7) (7.x-3.14) - en to te translation catalogue (207 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: approve
te: ఆమోదించు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Replies
te: స్పందనలు

en: Last Post
te: ఆఖరి టపా

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: List
te: జాబితా

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: For
te: కొరకు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Version
te: సంచిక

en: view
te: వీక్షించు

en: File
te: ఫైల్

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Block settings
te: బ్లాక్ అమరికలు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Depth
te: లోతు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Description field
te: వివరణ ఖాళీ

en: settings
te: అమరికలు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Field
te: ఖాళీ

en: header
te: శీర్షం

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Open
te: తెరువు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Theme
te: అలంకారం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Unknown
te: తెలియని

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Mail
te: మెయిల్

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Number of columns
te: నిలువు వరుసల సంఖ్య

en: All
te: అన్నీ

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Signature
te: సంతకం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Average
te: సగటు

en: Count
te: లెక్క

en: Normal
te: సాధారణ

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Month
te: నెల

en: System
te: వ్యవస్థ

en: OR
te: లేదా

en: Recent posts
te: ఇటీవలి టపాలు

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: Other
te: ఇతర

en: List type
te: జాబితా రకం

en: Role
te: పాత్ర

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Order
te: క్రమం

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Position
te: స్థానం

en: reply
te: స్పందించు

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Full
te: పూర్తి

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Show
te: చూపించు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Full text
te: పూర్తి పాఠ్యం

en: Feed settings
te: ఫీడు అమరికలు

en: Source
te: మూలం

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Second
te: క్షణం

en: Granularity
te: కణికత

en: AND
te: మరియు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: New comments
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Oldest first
te: పాతవి ముందు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Information
te: సమాచారం

en: Translation
te: అనువాదం

en: @min and @max
te: @min మరియు @max

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Precision
te: ఖచ్చితత్వం

en: Permission
te: అనుమతి

en: empty
te: ఖాళీ

en: Aggregator
te: సంకలిని

en: Context
te: సందర్భం

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: Items to display
te: చూపించాల్సిన అంశాలు

en: Or
te: లేదా

en: and
te: మరియు

en: Week @week
te: వారం @week

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Title only
te: శీర్షిక మాత్రమే

en: Decimal point
te: దశాంశ బిందువు

en: Custom date format
te: అనుకూల తేదీ ఆకృతి

en: Comma
te: కామా

en: Show All
te: అన్నీ చూపించు

en: Theming information
te: అలంకారపు సమాచారం

en: Localization
te: స్థానికీకరణ

en: Sum
te: మొత్తం

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: And
te: మరియు

en: The title of the comment.
te: వ్యాఖ్య యొక్క శీర్షిక

en: Comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Unknown group
te: తెలియని గుంపు

en: Unknown language
te: తెలియని భాష

en: Current user's language
te: ప్రస్తుత వాడుకరి యొక్క భాష

en: Default site language
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష

en: No language
te: భాష లేదు

en: Current language
te: ప్రస్తుత భాష

en: Translation option
te: అనువాదపు ఎంపికలు

en: Style options
te: శైలి ఎంపికలు

en: theming information
te: అలంకారపు సమాచారం

en: Theming information (style)
te: అలంకారపు సమాచారం (శైలి)

en: Theming information (row style)
te: అలంకారపు సమాచారం (వరుస శైలి)

en: Attachment settings
te: జోడింపు అమరికలు

en: Already exists
te: ఇప్పటికే ఉంది

en: RSS description
te: RSS వివరణ

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Content translation
te: విషయపు అనువాదం

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: Number of pages
te: పుటల యొక్క సంఖ్య

en: Cancel account
te: ఖాతాని రద్దుచేయి

en: All items
te: అన్ని అంశాలు

en: @count item | @count items
te[0]: @count అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: Table summary
te: పట్టిక సారాశం

en: The content title.
te: విషయ శీర్షిక
