Views (for Drupal 7) (all releases) - en to fil translation catalogue (38 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: More
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Search
fil: Hanapin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Filter
fil: Salain

en: Rearrange
fil: Ayusin ang pagkasunod-sunod

en: Or
fil: O

en: and
fil: at

en: Add new view
fil: Magdagdag nang bagong tanawin

en: Add view from template
fil: Magdagdag nang tanawin mula sa suleras
