Views (for Drupal 7) (7.x-3.24) - en to ta translation catalogue (68 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: footer
ta: அடியொட்டு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: புத்தகம்

en: header
ta: தலையொட்டு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்

en: System
ta: அமைப்பு

en: node
ta: கணு

en: Recent posts
ta: தற்போதைய அஞ்சல்கள்

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: Aggregator
ta: சேகரிப்பான்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசைப்படுத்துக

en: and
ta: மற்றும்

en: Poll
ta: வாக்கெடுப்பு
