Views (for Drupal 7) (7.x-3.26) - en to gu translation catalogue (192 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: enabled
gu: સક્રિય

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: approve
gu: સ્વિકાર

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Replies
gu: જવાબો

en: Closed
gu: બંધ

en: List
gu: સૂચિ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Last comment
gu: છેલ્લી ટીપ્પણી

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: footer
gu: ફૂટર

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: More
gu: વધુ

en: On
gu: ચાલુ

en: For
gu: માટે

en: Block title
gu: ખંડ શીર્ષક

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: Version
gu: આવૃતિ

en: view
gu: જુઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Block settings
gu: બ્લોક સેટિંગ્સ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Center
gu: કેન્દ્ર

en: Required
gu: જરૂરી

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Depth
gu: ઊંડાઈ

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Import
gu: આયાત

en: Book
gu: પુસ્તક

en: Description field
gu: વર્ણન ક્ષેત્ર

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add new
gu: નવું ઉમેરો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Path
gu: પાથ

en: Display
gu: પ્રદર્શન

en: GUID
gu: જીયુઆઇડી

en: Text
gu: લખાણ

en: Timestamp
gu: સમયછાપ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: Before
gu: પહેલાં

en: After
gu: પછી

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Error
gu: ભુલ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Node
gu: નોડ

en: Separator
gu: વિભાજક

en: Exclude
gu: બાકાત

en: Horizontal
gu: આડું

en: Vertical
gu: ઊભું

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Year
gu: વર્ષ

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Signature
gu: હસ્તાક્ષર

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Location
gu: સ્થાન

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: Last login
gu: છેલ્લાે પ્રવેશ

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Is less than
gu: કરતાં ઓછી હોય

en: Is greater than
gu: કરતાં વધારે હોય

en: Average
gu: સરેરાશ

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: %time ago
gu: %time પહેલા

en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: Month
gu: મહિનો

en: OR
gu: અથવા

en: Day
gu: દિવસ

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: Other
gu: અન્ય

en: Align
gu: હારબંધ ગોઠવવું

en: Role
gu: હોદો

en: Select all
gu: બધુ પસંદ કરો

en: Link text
gu: કડી શીર્ષક

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Both
gu: બંને

en: Maximum length
gu: મહત્તમ લંબાઈ

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Ascending
gu: ચડતા

en: Descending
gu: ઉતરતા

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Recent comments
gu: તાજેતરની ટીપ્પણીઓ

en: fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Operation
gu: કાર્યો

en: reply
gu: જવાબ આપો

en: with comments
gu: ટિપ્પણીઓ સાથે

en: without comments
gu: ટિપ્પણીઓ વગર

en: comments
gu: ટિપ્પ્ણીઓ

en: Default language
gu: મૂળભૂત ભાષા

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Approved
gu: મંજૂર

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Hour
gu: કલાક

en: Minute
gu: મિનિટ

en: Second
gu: સેકંડ

en: author
gu: લેખક

en: AND
gu: અને

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: or
gu: અથવા

en: Last modified
gu: છેલ્લે સુધારેલું

en: Not published
gu: અપ્રકાશિત

en: New comments
gu: નવી ટિપ્પણીઓ

en: Relationships
gu: સંબંધો

en: Relationship
gu: સંબંધ

en: relationships
gu: સંબંધો

en: Oldest first
gu: જુનુ પહેલા

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Translation
gu: ભાષાંતર

en: Text area
gu: લખાણ વિસ્તાર

en: Minimum
gu: ન્યુનત્તમ

en: Precision
gu: ચોકસાઇ

en: Exceptions
gu: અપવાદો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Provided by
gu: દ્વારા પૂરું પાડેલ

en: Data
gu: માહિતી

en: Default order
gu: મૂળભૂત ક્રમ

en: Or
gu: અથવા

en: About
gu: વિશે

en: and
gu: અને

en: Target
gu: લક્ષ્યાંક

en: Time ago
gu: સમય પહેલા

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: User account
gu: વપરાશકર્તાનું ખાતુ

en: Title only
gu: માત્ર શીર્ષક

en: Not defined
gu: વ્યાખ્યાયિત નથી

en: No link
gu: કડી નથી

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Comma
gu: અલ્પવિરામ

en: Uses
gu: ઉપયોગો

en: Add comment link
gu: ટિપ્પ્ણી કડી ઉમેરો

en: Current date
gu: વર્તમાન તારીખ

en: Display as link
gu: કડી તરીકે પ્રદર્શિત કરો

en: The title of the comment.
gu: ટિપ્પણી નુ શીર્ષક.

en: Last comment time
gu: છેલ્લી ટિપ્પણી નો સમય

en: Last comment author
gu: છેલ્લી ટિપ્પણી નો લેખક

en: Comment count
gu: ટીપ્પણીની સંખ્યા

en: Comment status
gu: ટિપ્પણી ની સ્થિતિ

en: No user
gu: કોઈ વપરાશકર્તા નથી

en: contact
gu: સંપર્ક

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: Image style
gu: ચિત્ર શૈલી

en: Last Comment
gu: છેલ્લી ટિપ્પણી

[ctx: Sort order]
en: Date
gu: તારીખ

[ctx: Sort order]
en: Numerical
gu: આંકડાકીય

en: Author uid
gu: લેખક યુઆઈડી

en: Last comment uid
gu: છેલ્લે કરેલ ટિપ્પણીનુ  યુઆઈડી
