Views (7.x-3.3) - en to ta translation catalogue (330 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Last Post
ta: கடைசி பதிவு

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: On
ta: சரி

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Center
ta: மையம்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Field
ta: புலம்

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Open
ta: திற

en: Core
ta: கருவம்

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Access
ta: அணுகு

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Picture
ta: படம்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Promoted
ta: மேம்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Node
ta: கணு

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Is less than
ta: விட குறைவாக உள்ளது

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: Is greater than
ta: விட அதிகமாக உள்ளது

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Average
ta: சராசரி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Month
ta: மாதம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Current
ta: தற்சமய

en: OR
ta: அல்லது

en: node
ta: கணு

en: Recent posts
ta: கடைசியான பதிவுகள்

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Align
ta: சீரமை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Case
ta: வகை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Exposed Filters
ta: வெளிப்படு வடிகட்டிகள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: Position
ta: இடம்

en: Last checked
ta: கடைசியாக சோதித்தது

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: without comments
ta: கருத்துகள் இல்லாமல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: Full
ta: முழு

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: Show
ta: காட்டு

en: Other queries
ta: மற்ற கேள்விகள்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Source
ta: மூலம்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Block name
ta: தொகுதி பெயர்

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடி

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: AND
ta: மற்றும்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: or
ta: அல்லது

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Reversed
ta: நேர்மாறான

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: Relationship
ta: உறவு

en: relationships
ta: உறவுகள்

en: Oldest first
ta: பழையது முதல்

en: Ok
ta: சரி

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Translation status
ta: மொழிபெயர்ப்பு நிலை

en: Text area
ta: உரைப் பகுதி

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Exceptions
ta: விதிவிலக்குகள்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Title text
ta: தலைப்பு உரை

en: Distinct
ta: தனிப்பட்ட

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: <Any>
ta: <எதுவும்>

en: Rearrange
ta: மறுஅமைப்பு செய்க

en: empty
ta: காலி

en: Aggregator
ta: திரட்டி

en: Context
ta: சூழல்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: More link
ta: மேலும் சுட்டி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: No name
ta: பெயரில்லை

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: Or
ta: அல்லது

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: and
ta: மற்றும்

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: field
ta: புலம்

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Title only
ta: தலைப்பு மட்டும்

en: Validator
ta: பரிசோதிப்பான்

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்

en: Inherit
ta: மரபுரிமம்

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: Comma
ta: கமா

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: Sum
ta: தொகை

en: sorted by
ta: வாரியாக

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: Current date
ta: தற்போதைய தேதி

en: Character limit
ta: எழுத்து வரம்பு

en: not
ta: இல்லை

en: begins
ta: தொடங்குகிறது

en: This display has no path.
ta: இந்த காட்சிக்கு பாதை இல்லை.

en: @time ms
ta: @time மிவி

en: Break lock
ta: பூட்டை உடை

en: View analysis
ta: காட்சி ஆய்வு

en: Rearrange @type
ta: @typeஐ மறுசீரமைக்கவும்

en: Broken field @id
ta: உடைந்த புலம் @id

en: There are no @types available to add.
ta: சேர்ப்பதற்கு எந்த @typesகளும் கிடைக்கவில்லை

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: Updated year + month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு + மாதம்

en: Updated year
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு

en: Updated month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மாதம்

en: Updated day
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட நாள்

en: Updated week
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட வாரம்

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: No user
ta: பயனர் இல்லை

en: contact
ta: தொடர்பு

en: Mini
ta: சிறிய

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: Content translation
ta: உள்ளடக்க மொழிபெயர்ப்பு

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Monthly archive
ta: மாதாந்திர தொகுப்புகள்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Remove this display
ta: காட்சியை அகற்றவும்

en: Remove group @group
ta: @group குழுவை அகற்றவும்

en: Default group
ta: இயல்புநிலை குழு

en: Group @group
ta: குழு @group

en: All items
ta: அனைத்து பொருட்களும்

en: Attachment before
ta: இணைப்பு முன்

en: Attachment after
ta: இணைப்பு பிறகு

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்

en: Hide filter
ta: மறை வடிகட்டி

en: Provide description
ta: விவரத்தை வழங்கவும்

en: Apply and continue
ta: விண்ணப்பித்துத் தொடரவும்

en: All displays
ta: அனைத்து காட்சிகள்

en: Add and configure @types
ta: @types சேர்த்து கட்டமைக்கவும்

en: Configure @type: @item
ta: @typeஐ கட்டமைத்தல்: @item

en: Above the preview
ta: முன்னோட்டத்திற்கு மேல்

en: Below the preview
ta: முன்னோட்டத்திற்கு கீழ்

en: Display | Displays
ta[0]: காட்சி
ta[1]: காட்சிகள்

en: Create a page
ta: ஒரு பக்கம் உருவாக்க

en: Create a block
ta: ஒரு தொகுதி உருவாக்கவும்

en: Unsorted
ta: வரிசையில்லா
