Views (for Drupal 7) (7.x-3.8) - en to ml translation catalogue (104 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: approve
ml: അംഗീകരിക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Replies
ml: മറുപടികൾ

en: Last Post
ml: അവസാന പോസ്റ്റ്

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: view
ml: കാണുക

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Hierarchy
ml: ശ്രേണി

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Depth
ml: ആഴം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Core
ml: കോര്‍

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Menu
ml: മെനു

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Average
ml: ശരാശരി

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Month
ml: മാസം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Day
ml: ദിവസം

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്

en: Second
ml: സെക്കൻഡ്

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: New comments
ml: പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s

en: and
ml: കൂടാതെ

en: The size of the file.
ml: ഫയലിന്റെ വലിപ്പം.

en: Poll
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്

en: Content translation
ml: ഉള്ളടക്ക വിവര്‍ത്തനം
