Views Aggregator Plus (7.x-1.5) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: None
vi: Không có

en: Field
vi: Trường

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Sortable
vi: Có thể sắp xếp

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Default order
vi: Thứ tự mặc định

en: Default sort
vi: Thứ tự mặc định

en: Parameter
vi: Tham số
