Views Arguments (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Roles
te: పాత్రలు

en: OR
te: లేదా

en: AND
te: మరియు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Permission
te: అనుమతి
