Views Bulk Operations (VBO) (7.x-3.0-beta1) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Next
fil: Susunod

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: more
fil: marami pa

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: People
fil: Mga tao

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
