Views Bulk Operations (VBO) (7.x-3.0-beta2) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Next
vi: Tiếp

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: more
vi: thêm

en: Administration
vi: Quản lý

en: Action
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Role
vi: Vai trò

en: Arguments
vi: Tham số

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: 1 item | @count items
vi[0]: 1 mục

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: author
vi: tác giả

en: People
vi: Mọi người

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Offset
vi: Độ dịch

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
