Views Bulk Operations (VBO) (7.x-3.4) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Action
ta: செயல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: OR
ta: அல்லது

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: Deleted term %name.
ta: சொல் %name-ஐ அழி.

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Deleted user: %name %email.
ta: அழிக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.

en: When enabled, the user will receive an e-mail notification after the account has been cancelled.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், அங்கத்துவம் இரத்தான பின்பு பயனருக்கு மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு கிடைக்கப்பெறும்.

en: When cancelling these accounts
ta: இந்த அங்கத்துவங்கள் இரத்தாகும் போது

en: Blocked user: %name %email.
ta: தடுக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.
