Views Calc (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Import
vi: Nhập vào

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Format
vi: Định dạng

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Fields
vi: Các trường

en: Average
vi: Trung bình

en: Count
vi: Số lượng

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Sortable
vi: Có thể sắp xếp

en: New
vi: Mới

en: Export data
vi: Xuất dữ liệu

en: Import data
vi: Nhập dữ liệu

en: Decimal
vi: Thập phân

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Column
vi: Cột

en: Default sort
vi: Thứ tự mặc định

en: sort by @s
vi: sắp xếp theo @s

en: Show details
vi: Hiện chi tiết

en: Default sort order
vi: Thứ tự sắp xếp mặc định

en: Comma
vi: Dấu phẩy
