Views Calc (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: None
cy: Dim

en: - None -
cy: - Dim -

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Field
cy: Maes

en: Save
cy: Cadw

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Format
cy: Fformat

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Fields
cy: Meysydd

en: Average
cy: Cyfartaledd

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Sortable
cy: Dosbarthadwy

en: Column
cy: Colofn

en: Default sort
cy: Rhagosod dosbarthiad

en: sort by @s
cy: dosbarthu drwy @s

en: Default sort order
cy: Rhagosod trefn dosbarthiad

en: Link this field to its node
cy: Cysylltu'r maes yma i'w nod
