Views Column Class (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்
