Views Contact Form (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Subject
cy: Testun

en: Message
cy: Neges

en: mail
cy: post

en: Your name
cy: Eich enw

en: Your e-mail address
cy: Eich cyfeiriad ebost

en: You must enter a valid e-mail address.
cy: Mae'n rhaid i chi roi cyfeiriad e-bost dilys i mewn.

en: Message:
cy: Neges:

en: Send yourself a copy.
cy: Gyrru copi i chi eich hunain.

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: Contact form
cy: Ffurflen gyswllt
