Views Contact Form (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Subject
fil: Paksa

en: Message
fil: Mensahe

en: Your name
fil: Ang iyong pangalan

en: Your e-mail address
fil: Ang tahanan ng iyong e-liham

en: Send yourself a copy.
fil: Magpadala ng kopya sa sariling tahanan ng e-liham.

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay
