Views Contact Form (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Message
vi: Thông điệp

en: mail
vi: thư

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: Your e-mail address
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn

en: You must enter a valid e-mail address.
vi: Bạn phải nhập một địa chỉ thư điện tử hợp lệ.

en: Message:
vi: Thông điệp:

en: Send yourself a copy.
vi: Gửi cho bạn một bản sao.

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Send message
vi: Gửi thông điệp

en: Contact form
vi: Mẫu liên hệ

en: You cannot send more than %limit messages in @interval. Try again later.
vi: Bạn không thể gửi thư liên hệ nhiều hơn %limit thư trong vòng @interval. Vui lòng thử lại sau.
