Views Contact Form (7.x-1.6) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Subject
ta: பொருள்

en: Message
ta: செய்தி

en: mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: You must enter a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஏற்க்கத்தக்க மின்னஞ்சல் முகவரியிநை அளிக்க வேண்டும்.

en: Message:
ta: தகவல்:

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்
