Views Filebrowser (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: user
vi: người dùng

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: more
vi: thêm

en: File
vi: Tập tin

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Insert
vi: Chèn

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Files
vi: Các tập tin

en: Fields
vi: Các trường

en: Upload new file
vi: Tải tệp mới

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Close
vi: Đóng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Select
vi: Chọn

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Close window
vi: Đóng cửa sổ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: File browser
vi: Trình duyệt tập tin

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Master
vi: Chính
