Views Filebrowser (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: user
ta: பயனர்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: more
ta: மேலும்

en: File
ta: கோப்பு

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
