Views Hacks (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Value
cy: Gwerth

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: None
cy: Dim

en: Weight
cy: Pwysau

en: Depth
cy: Dyfnder

en: none
cy: dim

en: edit
cy: golygu

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Path
cy: Llwybr

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Theme
cy: Thema

en: Active
cy: Gweithredol

en: Block
cy: Bloc

en: Throttle
cy: Sbardun

en: Permissions
cy: Hawliau

en: No name
cy: Dim enw

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: exposed
cy: agored

en: Set the breadcrumb for the term parents
cy: Gosod y briwsionyn ar gyfer y term gwreiddiol

en: If selected, the breadcrumb trail will include all parent terms, each one linking to this view. Note that this only works if just one term was received.
cy: Os ddewisir, bydd llwybr briwsionyn yn cynnwys holl dermau rhiant, pob un yn cysylltu i'r gwelediad yma. Nodwch bod hyn ond yn digwydd os yw un term wedi ei dderbyn.

en: The depth will match nodes tagged with terms in the hierarchy. For example, if you have the term "fruit" and a child term "apple", with a depth of 1 (or higher) then filtering for the term "fruit" will get nodes that are tagged with "apple" as well as "fruit". If negative, the reverse is true; searching for "apple" will also pick up nodes tagged with "fruit" if depth is -1 (or lower).
cy: Bydd y dyfnder yn cyd-fynd â'r nodau wedi eu tagio gyda thelerau yn yr hierarchaeth. Er enghraifft, os oes gennych derm "ffrwyth" a therm plentyn "afal", gyda dyfnder o 1 (neu uwch) yna bydd ffiltro ar gyfer y term "ffrwyth" yn derbyn mwyn o nodau na wedi eu tagio gyda "afal" yn ogystal â "ffrwyth". Os yn negyddol, mae'r gwrthwyneb yn wir; bydd chwilio am "afal" yn pigo nodau i fyny wedi eu tagio â "ffrwyth" os yw'r dyfnder yn -1 (neu is).

en: Allow multiple terms per argument
cy: Caniatau termau lluosog i bob arg

en: If selected, users can enter multiple arguments in the form of 1+2+3. Due to the number of JOINs it would require, AND will be treated as OR with this argument.
cy: Os dewisir hwn, gall defnyddwyr gofnodi llu o ddadleuon mewn ffurf 1+2+3. O ganlyniad i'r nifer o JOINs fyddai ei angen, A caiff ei drin fel NEU o fewn y dadl yma.
