Views Isotope - jQuery Isotope (7.x-2.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: All
fil: Lahat

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
