Views Isotope - jQuery Isotope (7.x-2.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Article
vi: Bài viết

en: Tags
vi: Thẻ

en: All
vi: Tất cả

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Features
vi: Tính năng

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.
