Views jQFX ImageFlow (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: default
te: అప్రమేయం

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు
