Views link area (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Fields
vi: Các trường

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Arguments
vi: Tham số

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: @argument title
vi: Tiêu đề tham số @argument

en: @argument input
vi: Nhập vào tham số @argument

en: Use replacement tokens from the first row
vi: Dùng dữ liệu từ dòng đầu tiên để thay thế vào các chuỗi đại diện
