Views Maintenance (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: enabled
vi: bật

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: disabled
vi: tắt

en: Description
vi: Mô tả

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Edit
vi: Sửa

en: Block settings
vi: Các thiết lập khối

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Default
vi: Mặc định

en: Block
vi: Khối

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Normal
vi: Bình thường

en: Revert
vi: Trở lại

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Edit page
vi: Sửa trang

en: Menu items
vi: Các liên kết trên trình đơn

en: Broken
vi: Bị hỏng

en: View name
vi: Tên View

en: View description
vi: Mô tả View

en: @type handler @table.@field is not available.
vi: Không có bộ xử lý @type để xử lý @table.@field.

en: In code
vi: Trong mã nguồn
