Views Maintenance (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Edit
ta: மாற்று

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: OK
ta: சரி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக
