Views Megarow (7.x-1.7) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Edit
ta: மாற்று

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title
