Views Revisions (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Message
vi: Thông điệp

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản

en: Provide an explanation of the changes you are making. This will help other authors understand your motivations.
vi: Mô tả một lời giải thích của những thay đổi bạn đang làm.Điều này sẽ giúp các tác giả khác hiểu mục đích của bạn.
